Thông tin sản phẩm | Nơi bán | Thông số kỹ thuật | Đánh giá
Điểm tốt0
days
0
0
hours
0
0
minutes
0
0
seconds
0
0
599.000₫ Xem ngay

Cặp Converter Quang 1,000mb (1GB) Netlink, Single Mode dùng 2 Sợi quang 25km. BH 12 tháng

Điểm tốt0
days
0
0
hours
0
0
minutes
0
0
seconds
0
0
Thiết bị mạng khácvattumang023 Net link
Giá tốt nhất tại: shopee shopee.vn
599.000₫
Phương Thức Thanh Toán

➤ Quy chế bảo hành & đổi trả tại shopee shopee.vn

Uy tín, nổi bật Thanh toán khi nhận hàng (Hình thức COD)
Hướng dẫn đặt hàng online trên Lazada 2018 Hướng dẫn đặt hàng trên Lazada
Giao hàng siêu tốc toàn quốc Vận chuyển toàn quốc. Đối tác Ship hàng nhanh và uy tín VNPost, LazadaExpress, DHLGiaohangnhanh...

➤ Thông tin mô tả ngắn:

0902 801 811 (zalo, viber) - Mọi thắc mắc vui lòng liên hệ MS Gìau Cặp Converter Quang 1,000mb (1GB) Netlink, Single Mode dùng 2 Sợi quang 25km. BH 12 tháng – Chuyển đổi quang điện Media converter Single mode 10/1000 Base-Tx to 1,000 Base-FX. – Khoảng cách truyền: 25 km. – Sử dụng 2 sợi cáp để... Đọc chi tiết

Nơi bán rẻ nhất

9.6 Tổng điểm

Thời gian hoạt động 2018-09-07 12:32:06

vattumang023

Gian hàng uy tín

41% Đánh giá uy tín
92% Phản hồi lại
96% Giao đúng hạn
Xem thông tin gian hàng

Tìm giá tốt nhất

Mua hàng từ nhà cung cấp vattumang023 có uy tín không?

9.6
Thời gian hoạt động bán hàng Online
2018-09-07 12:32:06
Đánh giá uy tín
41%
Trả lời các câu hỏi của khách hàng
92%
Giao hàng đúng hạn
96%
+ Gian Hàng vattumang023:
  • Đánh giá uy tín đạt điểm 41% / 100%
  • Thời gian hoạt động bán hàng đã trên 2018-09-07 12:32:06
  • Tỉ lệ phản hồi trả lời khách hàng 92%
  • Giao hàng đúng hạn 96%
- Đánh giá tổng quát:
  • Với chỉ số uy tín cao đạt trên 5 Điểm bạn hoàn toàn có thể yên tâm mua hàng vì nhà cung cấp này khá là uy tín.
  • Với một số người bán có chỉ số uy tín thấp hoặc chưa có Xếp hạng. Xin hãy liên hệ với họ trước và thỏa thuận mua bán đôi bên.
Lên trên ↑

Ở đâu bán Cặp Converter Quang 1,000mb (1GB) Netlink, Single Mode dùng 2 Sợi quang 25km. BH 12 tháng giá rẻ nhất?

+ Giamaytinh.net là đơn vị báo giá cung cấp thông tin nơi bán, giá và chất lượng sản phẩm tốt nhất thị trường, Chúng tôi tổng hợp sản phẩm chất lượng giảm giá, Khuyến mại gửi tới khách hàng những lựa chọn tốt nhất. Giamaytinh.net đang hợp tác với sàn TMĐT Lazada, Shopee, TiKi, SenDo Việt Nam tiếp thị sản phẩm và đánh giá sự uy tín của người bán không trực tiếp bán hàng.

+ Hãy đặt hàng Cặp Converter Quang 1,000mb (1GB) Netlink, Single Mode dùng 2 Sợi quang 25km. BH 12 tháng qua Website trung gian Lazada, Shopee, Tiki hoặc Sendo... bằng cách kéo lên trên và chọn "Tới Nơi Bán" để được trải nghiệm mua hàng online giá ưu đãi nhất.

+ Quyền lợi khi mua Cặp Converter Quang 1,000mb (1GB) Netlink, Single Mode dùng 2 Sợi quang 25km. BH 12 tháng Online:
  • Mua hàng tại nhà & Thanh toán khi nhận hàng
  • Sử dụng Mã Giảm Giá để mua hàng rẻ hơn
  • Thanh toán an toàn, bảo mật, đáp ứng tiêu chuẩn Quốc tế.
  • Lựa chọn nhà vận chuyển giá rẻ, giao hàng đúng hạn, đảm bảo, uy tín nhất.
  • Thủ tục đổi trả dễ dàng
  • Sản phẩm được bảo hành dài hạn.
  • Đội ngũ hỗ trợ 24/7 tận tâm và chuyên nghiệp
Lên trên ↑

Thông số kỹ thuật Cặp Converter Quang 1,000mb (1GB) Netlink, Single Mode dùng 2 Sợi quang 25km. BH 12 tháng

Thương hiệu Net link
Bảo Hành 12 tháng
Lên trên ↑

Phản hồi & đánh giá từ khách hàng về đồ chơi: Cặp Converter Quang 1,000mb (1GB) Netlink, Single Mode dùng 2 Sợi quang 25km. BH 12 tháng

Chất lượng sản phẩm tuyệt vời giống như hình, sản phẩm đóng gói chắc chắn, giao hàng nhanh, shop phục vụ rất tốt Chất lượng sản phẩm tuyệt vời Đóng gói sản phẩm rất đẹp và chắc chắn Shop phục vụ rất tốt Rất đáng tiền Thời gian giao hàng rất nhanh
Đóng gói sản phẩm rất đẹp và chắc chắn
Lên trên ↑

💥Cặp Converter Quang 1,000mb (1GB) Netlink, Single Mode dùng 2 Sợi quang 25km. BH 12 tháng💥

🎁 Giá Khuyến Mại: 679.000đ
(Chú ý: giá này có thể thay đổi theo thời gian. Xin vui lòng xem trong Website để được giá mới nhất!)
🎁 Thương hiệu: Net link
✅ Nhà phân phối sản phẩm vattumang023 shopee đưa ra giá sản phẩm là 679.000đ. Gian hàng vattumang023 được đánh giá uy tín 💯 chất lượng 💯 Giao hàng đúng hạn 💯 giá cực tốt trên shopee ✅ Nhà cung cấp vattumang023 đang giảm giá cực sốc tại shopee cam kết 💯 Chính hãng 💯 Ship toàn quốc 💯 Bạn có thể yên tâm Đặt Hàng online
✅ Sku: ID-MjQxODUwMzU0NA==

🎁 Thông tin nổi bật:

Cặp Converter Quang 1,000mb (1GB) Netlink, Single Mode dùng 2 Sợi quang 25km. BH 12 tháng – Chuyển đổi quang điện Media converter Single mode 10/1000 Base-Tx to 1,000 Base-FX. – Khoảng cách truyền: 25 km. – Sử dụng 2 sợi cáp để truyền tín hiệu. – Bước sóng quang hoạt động: 1310nm/1550nm. – Ngõ…

#vattumang023 #Net link #shopee #hanggiamgia #giamaytinh.net #websosanh #sosanhgia

Máy tính giá rẻ