Thông tin sản phẩm | Nơi bán | Thông số kỹ thuật | Đánh giá
Điểm tốt0
days
0
0
hours
0
0
minutes
0
0
seconds
0
0
30.000₫ Xem ngay

Dây nhảy quang Singlemode FC/APC-LC/APC phi 3.0mm, Simplex – Chiều dài theo yêu cầu

Điểm tốt0
days
0
0
hours
0
0
minutes
0
0
seconds
0
0
Thiết bị mạng khácTHE FIBER No brand
Giá tốt nhất tại: shopee shopee.vn
30.000₫
Phương Thức Thanh Toán

➤ Quy chế bảo hành & đổi trả tại shopee shopee.vn

Uy tín, nổi bật Thanh toán khi nhận hàng (Hình thức COD)
Hướng dẫn đặt hàng online trên Lazada 2018 Hướng dẫn đặt hàng trên Lazada
Giao hàng siêu tốc toàn quốc Vận chuyển toàn quốc. Đối tác Ship hàng nhanh và uy tín VNPost, LazadaExpress, DHLGiaohangnhanh...

➤ Thông tin mô tả ngắn:

Dây nhảy quang Singlemode FC/APC-LC/APC phi 3.0mm chiều dài theo yêu cầu - Chiều dài (m): Theo yêu cầu - Đường kính lõi sợi quang: SM 9/125µm - Đường kính vỏ ngoài 3.0mm, Simplex hoặc Duplex - Đầu kết nối FC/UPC và LC/APC - Kiểu sợi quang Single-Mode 9/125µm - IL ≤0.35 dB/RL>50dB... Đọc chi tiết

Nơi bán rẻ nhất

9.8 Tổng điểm

Thời gian hoạt động 2017-07-08

THE FIBER

Gian hàng uy tín

2245% Đánh giá uy tín
99% Phản hồi lại
98% Giao đúng hạn
Xem thông tin gian hàng

Tìm giá tốt nhất

Mua hàng từ nhà cung cấp THE FIBER có uy tín không?

9.8
Thời gian hoạt động bán hàng Online
2017-07-08
Đánh giá uy tín
2245%
Trả lời các câu hỏi của khách hàng
99%
Giao hàng đúng hạn
98%
+ Gian Hàng THE FIBER:
  • Đánh giá uy tín đạt điểm 2245% / 100%
  • Thời gian hoạt động bán hàng đã trên 2017-07-08
  • Tỉ lệ phản hồi trả lời khách hàng 99%
  • Giao hàng đúng hạn 98%
- Đánh giá tổng quát:
  • Với chỉ số uy tín cao đạt trên 5 Điểm bạn hoàn toàn có thể yên tâm mua hàng vì nhà cung cấp này khá là uy tín.
  • Với một số người bán có chỉ số uy tín thấp hoặc chưa có Xếp hạng. Xin hãy liên hệ với họ trước và thỏa thuận mua bán đôi bên.
Lên trên ↑

Ở đâu bán Dây nhảy quang Singlemode FC/APC-LC/APC phi 3.0mm, Simplex - Chiều dài theo yêu cầu giá rẻ nhất?

+ Giamaytinh.net là đơn vị báo giá cung cấp thông tin nơi bán, giá và chất lượng sản phẩm tốt nhất thị trường, Chúng tôi tổng hợp sản phẩm chất lượng giảm giá, Khuyến mại gửi tới khách hàng những lựa chọn tốt nhất. Giamaytinh.net đang hợp tác với sàn TMĐT Lazada, Shopee, TiKi, SenDo Việt Nam tiếp thị sản phẩm và đánh giá sự uy tín của người bán không trực tiếp bán hàng.

+ Hãy đặt hàng Dây nhảy quang Singlemode FC/APC-LC/APC phi 3.0mm, Simplex - Chiều dài theo yêu cầu qua Website trung gian Lazada, Shopee, Tiki hoặc Sendo... bằng cách kéo lên trên và chọn "Tới Nơi Bán" để được trải nghiệm mua hàng online giá ưu đãi nhất.

+ Quyền lợi khi mua Dây nhảy quang Singlemode FC/APC-LC/APC phi 3.0mm, Simplex - Chiều dài theo yêu cầu Online:
  • Mua hàng tại nhà & Thanh toán khi nhận hàng
  • Sử dụng Mã Giảm Giá để mua hàng rẻ hơn
  • Thanh toán an toàn, bảo mật, đáp ứng tiêu chuẩn Quốc tế.
  • Lựa chọn nhà vận chuyển giá rẻ, giao hàng đúng hạn, đảm bảo, uy tín nhất.
  • Thủ tục đổi trả dễ dàng
  • Sản phẩm được bảo hành dài hạn.
  • Đội ngũ hỗ trợ 24/7 tận tâm và chuyên nghiệp
Lên trên ↑

Thông số kỹ thuật Dây nhảy quang Singlemode FC/APC-LC/APC phi 3.0mm, Simplex - Chiều dài theo yêu cầu

Hạn bảo hành 12 tháng
Loại bảo hành Bảo hành nhà cung cấp
Lên trên ↑

💥Dây nhảy quang Singlemode FC/APC-LC/APC phi 3.0mm, Simplex – Chiều dài theo yêu cầu💥

🎁 Giá Khuyến Mại: 30.000đ
(Chú ý: giá này có thể thay đổi theo thời gian. Xin vui lòng xem trong Website để được giá mới nhất!)
🎁 Thương hiệu: No Brand
✅ Nhà phân phối sản phẩm THE FIBER shopeevn đưa ra giá sản phẩm là 30.000đ. Gian hàng THE FIBER được đánh giá uy tín 💯 chất lượng 💯 Giao hàng đúng hạn 💯 giá cực tốt trên shopeevn ✅ Nhà cung cấp THE FIBER đang giảm giá cực sốc tại shopeevn cam kết 💯 Chính hãng 💯 Ship toàn quốc 💯 Bạn có thể yên tâm Đặt Hàng online
✅ Sku: ID-MjEzMDk2NTY1Mjc=

🎁 Thông tin nổi bật:

Dây nhảy quang Singlemode FC/APC-LC/APC phi 3.0mm chiều dài theo yêu cầu – Chiều dài (m): Theo yêu cầu – Đường kính lõi sợi quang: SM 9/125µm – Đường kính vỏ ngoài 3.0mm, Simplex hoặc Duplex – Đầu kết nối FC/UPC và LC/APC – Kiểu sợi quang Single-Mode 9/125µm – IL ≤0.35 dB/RL>50dB…

#THE FIBER #No Brand #shopeevn #hanggiamgia #giamaytinh #websosanh #sosanhgia

-25% Bút soi quang VFL650 10km
590.000₫ 790.000₫

Bút soi quang VFL650 10km

Máy tính giá rẻ